อยากได้สปอนเซอร์คับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย nice827, 9 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    พี่คนไหนเห็นลงประกาศที่ไหนว่ารับสมัครนักแข่งมือใหม่บอกนะคับ ผมอยากเป็ฯอ่าคับ รถยนตร์ทางเรียบนะคับ คือว่าประสบการณ์ก็ยังไม่มากเลยอยากให้เค้าหัดให้นะครับ เกียร์ธรรมดาเคยลองขับแล้ว(แท็กซี่) ดับครั้งเดียวเอง อิอิ จาได้หาตังค์มากินขนม อิอิ

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    จัดไป

หาไม่ยากหลอกน้องไนซ์ ตามร้านสะดวกซื้อก็มีนะ หรือจะเอาเอ็มสปอร์ตก็ได้ มีหลายรสแล้ว หุหุ

(ล้อเล็งอย่าโกรธ)

3. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    อิอิ หาตังค์มาแต่งรถหนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้