พอมีใครทราบไหมว่า D1 ญี่ปุ่นใครเป็นแชมป์ครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Fluid, 29 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    แค่อยากรู้ ไปดูใน Web D1 แต่อ่านไม่ออกอ่ะ อยากรู้ว่าปี 2007 ใครเป็นแชมป์ครับ ขับรถไรด้วย เพราะจำได้แต่รถ หรือมีรูปได้ก็ดีนะครับ ขอบคุณครับ

2. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    เงียบจัง ไม่มีใครเข้ามาเลยหรือเนี่ย

3. KO FACTORY

KO FACTORY New Member Member

170
    12
    0
    ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็น kawabata นะครับ ที่อยู่ TOYO TIRE ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้