แนะนำเซตเครื่องเสียใส่รถ4ประตูทีค่ะ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Aommy, 7 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aommy

Aommy New Member Member

3
    0
    0
    คือเน้นเปิดHiphop เอาเบสหนักๆอ่ะค่ะ แต่ราคาไม่ต้องรุนแรงมากนะ อิอิ :p (เบี้ยน้อย):D

พี่ๆช่วยแนะนำทีค่ะ

2. 000

000 New Member Member

5
    0
    0
    เฉพาะเบสก็หลายหมื่นแล้วจ้า......

3. JAY_3S-GTE

JAY_3S-GTE New Member Member

52
    0
    0
    ผมเห็นคุณROVERขายอยู่ ลำโพง SUB 10 นิ้ว วอยคู่ รุ่น RT10-44 ราคา คู่ละ 3900 บาท เองไม่แพงเว่อ ถ้ารุ่นนี้ไปซื้อตามร้านเครื่องเสียงก็บวกไปประมาณ3000 - 4000บาทได้แต่ติดตั้งให้ด้วย เสียงก็ดีใช้ได้เลยครับ ผมใช้อยู่ ส่วนแอมป์2ชาแนล ก็ราคาประมาณ 6พันขึ้นครับแล้วแต่ยี่ห้อ
    ยังไงลองหาดูครับ หรือจะลองดูกระทู้นี้ก็ได้ครับ ราคาไม่แพงและยังรับให้คำปรึกษาด้วยครับ แต่ต้องไปหาร้านติดเอง ถูกผิดยังไงก็ขอโทษด้วยครับ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=6324

แก้ไขล่าสุด: 15 เมษายน 2006
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้