อยากได้ อีโวซักคัน

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kkj, 21 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    กำลังอยากได้อีโวซักคัน ดูไว้เป็นอีโว5 อยากทราบว่าถ้าเป็นเดิมๆไม่ได้ทำอะไรกับเครื่องเลย มันจะจุกจิกมั้ยครับ เพราะตอนนี้ใช้วีเทคอยู่ แล้วค่าใช้จ่ายในการดูแลรักษาเยอะมั้ยครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ:D

2. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ถ้าเดิมๆนี่ก็ไม่จิกจุกเลยครับ ก็ดูแลเหมือนรถทั่วไป ค่าดูแลก็ไม่ถือว่าเยอะนะครับ เมื่อเทียบกับรถแต่งด้วยกัน
    แต่ถ้าเริ่มซน งานมันก็จะเข้ามาเรื่อยๆอ่ะครับ

3. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ประสบการซนๆ นี่ต้องถามเค้าละคับ อิอิ:D

ปล .ล้อสวยนะท่าน:D

4. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    จากประสบการณ์
    ถ้าเทียบกับV-tec บำรุงรักษาและจุกจิกกว่าแน่นอนครับ
    แต่ถ้าได้ลองขับ จะรู้สึกถึงความมันในแบบขับ4

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้