เกียธรรมดาrb20ทนพอไหมครับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย turbofever, 29 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. turbofever

turbofever Member Member

33
    0
    6
    คืองบน้อย+เกียร์ตัว25แพง ถ้าจะโมเครื่องrb20บูสซัก1.2บาร์ม้า300+เกียร์20โบจะทนไหวไหมครับอยากแรงประมาณนี้

แล้วเกียร์20โบกับไม่โบภายนอกดูตรงไหนครับไม่ให้โดนหลอก อือตอนนี้ยังเกียออโตอยุ่อะครับ

แล้วเกียร์sr20เหมือนกะเกียร์rb20ไหมครับแต่เห็นมันเล็กๆกว่าราคาสูงด้วยมองข้ามไปเลยดีไหมครับ

2. A_N@LOMA

A_N@LOMA New Member Member

24
    1
    0
    ผมว่าน่าจะได้นะคับ เพราะรถกะผมก็ทำประมาณนี้และคับและใช้เกียร์ 20 ไม่เห็นมีปัญหาเลยนะคับยังไงก็ลองดูนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้