โช๊คถ้าเราไปอัดน้ำมันมาใหม่จะใช้ได้ดีรึป่าวครับหรือซื้อใหม่ดีกว่า (คือว่างบมีน้อยนะครับ)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 8 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    โช๊คถ้าเราไปอัดน้ำมันมาใหม่จะใช้ได้ดีรึป่าวครับหรือซื้อใหม่ดีกว่า (คือว่างบมีน้อยนะครับ)

1. Nueng Basic

Nueng Basic Guest

0
    0
    0
    ไปร้านเลยครับ ค่าถอด อัด ประกอบ 4 ต้นไม่เกิน 2,000 แต่ถ้าลูกยางหุ้มขาดก็มีเพิ่มอีกไม่เกิน 500

คู่หลัง400-600 คู่หน้า600-800 "วังน้อยโช๊คอัพ"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้