#เปลี่ยนไปก่อนรอเก็บตังเปลี่ยนเครื่อง. สายพาวเวอร์บวม. สายน้ำมันเก่า.

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Tum'k Sittha, 7 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tum'k Sittha

Tum'k Sittha Guest

0
    0
    0
    #เปลี่ยนไปก่อนรอเก็บตังเปลี่ยนเครื่อง. สายพาวเวอร์บวม. สายน้ำมันเก่า.

2. ต้องถอดอุปดรณ์ตัวอื่นออกไม้

3. Tum'k Sittha

0
    0
    0
    สายน้ำมันไม่ต้องครับ. ขันน๊อต. ใส่ได้เลย

4. Tum'k Sittha

0
    0
    0
    ส่วนสายพาวเวอร์ให้ร้านเปลี่ยนให้ครับ. อุปกรณ์ไม่มีให้ถอด

5. ผมว่าจะเปลี่ยนแต่ดูแล้วต้องถอดกรองอากาศออกก่อนจึงจะยื่นมือเข้าไปได้

6. Tum'k Sittha

0
    0
    0
    ที่ต้องถอนกรองนี่เปลี่ยนสายพาวเวอร์เหลอครับ. ช่างที่ทำให้ผมถอดสดๆเลยดันท่อวาวหายใจผมแต่ต้องซื้อมาเปลี่ยนใหม่อีกครับ.

7. ไม่เปลื่ยนก็ได้ จะได้บริหารขัวไหลข้อมือไม่ต้องไปซื้อเครื่องออกกำลังกายให้เปลื่องตังค์

8. ของใหม่อยู600ครับ ห้องซื้อขายน่าจะมีให้ตตัดสิสนใจลองดู

9. อันที่จริงอันนี้ก็น่าจะหายบวมนะ

10. Tum'k Sittha

0
    0
    0
    ใช้ทา ถู ทา ถู อิอิ

11. Tum'k Sittha

0
    0
    0
    ผมใส่วาวหายใจผิดรุ่น ตอนเครื่องเดินเบา. รอบตก แต่ตอนขับปกติ. ไม่รู้เกี่ยวกันไหมครับ

12. Maha Che Kris

Maha Che Kris Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนสายเพาเวอร์แล้ว ปกติเหมือนไหมครับ ของผมก็เปลี่ยน แต่เวลาออกตัวเลี้ยว จะดังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้