เกจ์วัดแรงดันน้ำมัน กับ เครื่อง 12R

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย Ea"RT"h, 19 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อยากทราบวิธีติดตั้งครับ

ใครทราบช่วยบอกหน่อย

เพื่อนให้ของขวัญวันเกิดมา

เป็นเกจ์วัดแรงดันน้ำมันเครื่องของ Sard มา

ไม่รู้ว่าเครื่อง 12R มันติดยังไง

2. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    ช่วยบอกหน่อยนะครับ

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    วัดแรงดันน้ำมันไม่เคยติดเลยครับ แต่คิดว่าน่าจะติดได้นะ รอผู้มีประสบการณ์มาตอบอีกครั้งครับเอริ์ท

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รอผู้มีความรู้ดีกว่าครับแน่นอนกว่าครับ

5. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    ยังรอ

6. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ลองไปถามอู่ที่เค้าวางเครื่องดูดิแต่เกจวัดตัวนี้ส่วนใหญ่รถอย่างเราๆคงไม่ค่อยจะใส่หรอกอย่างมากก็ติดแค่ให้มีไฟขึ้นก็พอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้