มีรูปรถที่ลงหนังสือมาฝากครับ

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 14 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เล่มนี้เทางหนังสือค้าลงของทีมผมก่อน แต่ก็มีสมาชิก V.I.P อยู่หลายคัน ลองดูเอาล่ะกัน เริ่มจากคันของผมเลยล่ะกัน :D:D:D

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ต่อไปก็สมาชิก V.I.P ครับ มีรถก้อย รถบอย รถตุ่ย :D:D:D

3. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    งาม......แต้ เจ้า

4. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    งามๆๆๆ

5. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ลงหนังสืออะไรเหรอ?

จะได้แอบไปอ่านดูบ้าง เดี๋ญวไว้ขอทำสีรถก่อนนะแล้วจะไปลงหนังสือบ้าง :D:cool:

6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    แจ่ม

7. ครั้งหนึ่งที่อยากได้ลง ฝันที่เป็นจริง TOT

8. golf the zeed

3,808
    7
    38
    นักเลงรถฉบับเดือนธันวาคมครับ เดี๋ยวเสาร์นี้เอาไปให้เบิ่ง อิอิ

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แต่เสียดายที่น่าจะเป็นคุณลุงของเอ็งที่ได้ลงเนอะตุ่ย :sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้