รบกวนปรึกษาปัญหาหน่อยคับ ตอนรถผมน่าจะเป็นเครื่องเดิมGA15 คาร์บูคับ น่าจะใช่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pum Earn, 9 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pum Earn

Pum Earn Guest

0
    0
    0
    รบกวนปรึกษาปัญหาหน่อยคับ ตอนรถผมน่าจะเป็นเครื่องเดิมGA15 คาร์บูคับ น่าจะใช่ รถมันวิ่งไม่ครบสูบแล้ว ควรจะฟิตใหม่ทั้งหมดหรือยกเครื่องใหม่ดีคับ ถ้าฟิตจะจบทั้งหมดด้วยงบประมาญเท่าไรคับ รบกบปรึกษาทีคับ. ปล.ขอขอบคุณคำแนะนำดีๆนะคับ

2. น่า จะใช้คำว่าฟิตนะ บลิ้ว นะจะใช้กับคอมแอร์

3. ดูก่อนว่าที่ไม่ครบสูบเพราะสาเหตุอะรัย แก้ไขได้มั้ย

4. ถ้าหมื่นขึ้นวางใหม่ดีกว่าครับกัดฟันเพิ่มอีกนิด

QG ชนเกียร์เดิม อุ๊ปปปป.... พูดอะไรออกไป....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้