ใครพอจะรู้อาการบ้างครับnissan sunny 2000รอบเครื่องไม่นิ่งสักเท่าไรต้องเปลี่ยนหรือล้าง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Toffee Dulyapat, 2 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    ใครพอจะรู้อาการบ้างครับnissan sunny 2000รอบเครื่องไม่นิ่งสักเท่าไรต้องเปลี่ยนหรือล้าง air flowดีครับ

2. แก๊ส เหรอ น้ำมัน

3. Toffee Dulyapat

0
    0
    0
    น้ำมันครับ

4. ลองล้าง air flow ดูก่อนครับ เพราะ เครื่องน่าจะเป็น GA16DNE air flow แพงและหายากครับ

5. Toffee Dulyapat

0
    0
    0
    ครับ เดียวจะลองล้างดูก่อน

6. ล้างดูน่าจะหายคับ...ผมเคยเป็น.....

7. Boyd Srisawad

Boyd Srisawad Guest

0
    0
    0
    ดูท่อแวคคั่มแถวท่อไอดีด้วยครับ หลุดมามีอาการเหมือนกัน เคยเป็นทีเปลี่ยนจะหมดทุกอย่าง มาตายน้ำตื้น

8. Toffee Dulyapat

0
    0
    0
    ครับ..คงจะต้องไปดูละครับว่ามันอยู่บริเวณจุดไหน..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้