ไครรู้ช่วยบอกด้วยคับ..ขอบคุณคับ..

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย Slowmotion30, 29 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Slowmotion30

Slowmotion30 New Member Member

10
    0
    0
    คือ..ผมอยากจะนำทีมของผมเข้ามาอยู่ในฟอรั่ม ทีม-กรุ๊ป อ่ะคับ
    ต้องทำยังงัยบ้างคับ ต้องแจ้งไครหรือแอดชื่อทีมตรงไหนคับ
    ไครรู้ช่วยบอกหน่อยนะคับว่ามีข้อแม้อะไรบ้างในการมีชื่อทีมอยู่ในฟอรั่ม
    แล้วต้องสร้างขึ้นมายังงัยอ่ะคับ
    ขอบคุณคับ

2. bmwE30

bmwE30 New Member Privilege

195
    3
    0
    เข้าไปที่ support forums แจ้งวัตถุประสงค์ แล้วก็ชื่อทีม สมาชิกที่จะเป็นผู้ดูแล แล้วรอให้พี่เก่งแกจัดให้ อิอิ

3. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ตามนั้น ครับ พอดีผมเองก็ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหรใครรู้ขอเท็จจริง รึมีเบอร์พี่ เก่ง ก็โพสบอกเขาโทรหาคุยกันก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้