รบกวนถามนิดนึงครับผมกำลังจะซื้อคูเป้ ปี2000...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tai Phutai Kutjumnain, 7 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามนิดนึงครับผมกำลังจะซื้อคูเป้ ปี2000 แต่เลขเครื่องเลขตัวถังยังเป็นCVCอยู่นี่มันเป็นรถปี2000แท้แหรือเปล่าครับ เท่าที่หาขอมูลในเน็ต 2000จะต้องเป็น MRHEJ8อะไรประมานนี้ช่วยแนะนำด้วยครับ

1. ดูจากเล่มเลยครับ ชัวร์สุด

2. ผมดูรถที่เต้นยังไม่ได้เห็นเล่มเลยครับT T

3. ขอเค้าดูได้เลยครับ

4. ได้ครับวันเซ็นไฟแนท์ต้องขอดูก่อนอีกทีขอบคุนครับ

5. ของผม ปี 99 เลขตัวถัง CVC คับผมแต่ยังไงขอดูเล่มก่อนจะดี

6. ผมปี 2000 ก็CVC ครับ

7. ขอบคุนทุกท่านครับ จะเสียตังทั้งทีก็ขอหาขอมูลให้ปึ๊กๆหน่อย อ่านไปอ่านมาเลยงงกับเลขตัวถังเลยเกิดสงสัยขึ้นมาครับ ขอบคุณทุกท่านครับ

8. ถามได้คับ สบายมาก

9. ผมนี่ปี2000 CVCXXXXXXX

10. โอเคมีเพื่อนแล้วสบายใจได้แล้วผมเนี่ยโล้งอกเลย555

11. Jek Suspension

Jek Suspension Guest

0
    0
    0
    ผมก็โล่งอก ขับมาจัครบปีและพึ่งรู้ว่ารถตัวเองปี 2000 แท้

12. ผม 99 เป็น CVC ครับ

13. GeniusShop Tob

GeniusShop Tob Guest

0
    0
    0
    CVC เหมือนกันจ้าา ปี 2000

14. Arto ArtArt

Arto ArtArt Guest

0
    0
    0
    ผมCVC ครับปี2000

15. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    CVC สิครับรถบ้านเรา

16. Gu SiNz

Gu SiNz Guest

0
    0
    0
    ผม ปี 2000 ก็ CVC ครับ

17. Nondonz Mungmai

Nondonz Mungmai Guest

0
    0
    0
    ผมก็cvcเหมือนกันครับ

18. ตอนนี้ผมขับLpg

19. ดูที่สายเบลก้ได้คับ...ถ้าดูที่เล่มก้ต้องดูที่ ค.ศ ตรงขวามือของเล่ม เพราะ พ.ศ บางทีเจอรถลากจด

20. รู้สึกว่าบ้านเราจะเป้นCVCนะผิดพลาดไงขออภัย

21. Wagon Zaa

Wagon Zaa Guest

0
    0
    0
    คูเป้จะนำเข้าทั้งหมดคับ ส่วนคำว่า MRHEJ8 นั้นจะเป็นสถานที่โรงงานที่ผลิตคับ จากโค๊ทนี้คือโรงงานโรจนะ

22. Yun Emperror

Yun Emperror Guest

0
    0
    0
    CVC คือ ปกติครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้