ยังมีคนมาโพลสขายของ โพลสขายตรง ในเพจนี้เรื่อยๆ คราวหน้าผมเจอผมจะด่าละนะครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 8 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ยังมีคนมาโพลสขายของ โพลสขายตรง ในเพจนี้เรื่อยๆ คราวหน้าผมเจอผมจะด่าละนะครับ เตือนครั้งสุดท้าย เพจนี้สำหรับผู้ใช้คูเป้มาคุยเรื่องรถกัน ถ้าจะขายอะไหล่รถ ผมมีเพจซื้อ-ขายให้แล้ว ถ้าจะขายตรง สมัครทำงานอินเตอร์เน็ต รบกวนสร้างเพจเองเลยครับ พวกผมรำคาญบอกตรงๆ

1. จัดไปครับ...1เสียงสนับสนุน

2. ลบเลยพี่...ทุกวันนี้หลายๆเพจเจอแต่ขายของ!!

3. Sea ZA

Sea ZA Guest

0
    0
    0
    เอาเลยมั้ย Kanpong OM

4. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    ใครแกล้งลุง ไม่ใช่เนโฮฟาทูร่าใช่มะ

5. Sea ZA

0
    0
    0
    อย่า" เรื่องของพี่ อีกนะ คนแก่ชอบหาเรื่องขี้งอล

6. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    Kamolpong Wanthawornprasert ลูกพี่สั่งมาเลยให้ทำไง อุ้มกระทืบ ยิงระเบิด หรือจะแค่ตบสั่งสอน เดี๋ยวไม่เห็นภาพ เดี๋ยวจัด Thanakit Athibai ให้เป็นตัวอย่าง

7. อย่าทำประธานเบสเลย

8. Sea ZA

0
    0
    0
    เด่วจะทำพี่นี่ล่ะ!!!

9. จังหวะดีป้อม 55555

10. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
  11. เพจขายของชื่ออะไรครับหามะเจอ^^

12. ซื้อ-ขาย clubsithailand

13. ขอบคุนครับ พรุ่งนี้เซ็นไฟแนน์ถ้าผ่านก็คงได้นับหนึ่งในการปั้นกับบอดี้คูเป้ ครานี้งบน้อยคงค่อยเป็นค่อยไป5555

14. Nutnon Nutnon

Nutnon Nutnon Guest

0
    0
    0
    จัดไปครับลูกพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้