พี่น้อง คร้าบ ใครมี catalytic coupe เหลือๆบ้างฮาฟ ขอราคาไม่แรง นะฮาฟ หรือ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kittiphong Phongauksorn, 4 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่น้อง คร้าบ ใครมี catalytic coupe เหลือๆบ้างฮาฟ ขอราคาไม่แรง นะฮาฟ หรือ ชี้เป้าทีคร้าบ อยากได้เสียงเงียบๆ มั่งอ่าครับ แอบออกบ้านแต่ละทีเมียรู้หมดคร้าบบ สงสารผมเหอะ!!

1. Nuii Barday

Nuii Barday Guest

0
    0
    0
    ไม่ต้องใส่ก็ได้ครับ แต่ใส่แล้วมันก็โลกสวยช่วยกรองมลภาวะ แต่ไม่รู้เค้าจะขายแยกป่ะนะ ผมรู้แค่ว่ามีคนรับซื้อแล้วเอาไปทำใหม่ มันมีราคาแม้กระทั่งผงอ่ะ

2. อ่า ครับ พอดีรถผม มันเกียร ออโต้ ครับ มันโล่งไปนิสครับ

3. หาพักกลางใบใหญ่ๆก็น่าจะเงียบไปเยอะแล้วนะครับ

4. พักกลางครับ แคตแพงมากครับ มือสองคงโดนหลอมไปหมดแล้วครับ

พักใบใหญ่ มันจะอั้น ขึ้นป่าว ครับ เกียร ออโต้มันโล่ง ไป ไม่วิ่งเลยครับ ดี ที่ได้ปลาย มูเก้น ช่วยไว้หน่อยอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้