ขออนุญาติแอตมินมา ณ. ที่นี้ด้วยคับ. อ่านลายละเอียดก่อนนะคับ. แชร์ได้นะคับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย จำรัส แจ่มแจ้ง ต้นเรวดี, 9 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติแอตมินมา ณ. ที่นี้ด้วยคับ. อ่านลายละเอียดก่อนนะคับ. แชร์ได้นะคับ วัตถุประสงค์ของการจัดเรสนี้!!! เพื่อเปิดประสบการณ์ เปิดโอกาศให้กับผู้ที่อยากลองลงสนามแข่งจริงได้มาร่วมสนุกกัน พบปะเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหน้าใหม่ๆและเก่า มาเรียนรู้การใช้รถ เทคนิคต่างๆ ทางเราไม่ได้แข่งกันเอาเป็นเอาตาย. แต่เรามาร่วมกิจกรรมดีๆสนุกๆด้วยกัน. รางวัลที่ได้จากผู้สนับสนุน ผมไม่ได้แจกให้กับผู้ที่1-2หรือ3 เพียงอย่างเดียวนะคับ นอกจากจะมีถ้วยรางวัล ผมยังมีของรางวัลเล็กๆน้อยๆมาให้ลองมาดูคับมาร่วมสนุกๆกันเยอะๆ ลองมาหาประสบการณ์ดูว่า ในสนามแข่งจริงนั้นเค้าใช้ไหวพริบการขับขี่กันอย่างไรมันสามารถเอามาใช้ชีวิตประจำวันได้เช่นกันคับ เปิดรับสมัครนักแข่งหน้าใหม่และเก่า ในงานแข่งรถทางเลียบเซอร์กิจ ในรายการ Race Facotory สนามแก่งกระจาน ในรุ่น ต้นเรวดี วันอาทิตย์ที่ 25 มกราคม 2558 สนามสุดท้าย ท่านใดสนใจ สมัครได้เลยนะคับตั้งแต่ตอนนี้จนครบจำนวน เหลือเพียง1เดือนเท่านั้นนะคับ มี 2 เรส มีแบ่งรุ่น ดังนี้ วิ่ง5รอบสนาม -OPEN 2000cc AT / MT -1500cc AT / MT -เลดี้ AT / MT ลงได้ทุกรุ่นทุกยี้ห้อที่เป็นรถเก๋ง รถบ้านเดิมๆหรือ รถซิ่ง เกรีย AT หรือ MT ได้หมดคับ ไม่จำกัด. งานนี้รับรองเลยว่าทุกๆท่านต้องสนุกอย่างแน่นอน เพราะนอกจากจะแข่งรถมันๆกันแล้วทางเรายังมีของรางวัล ถ้วยรางวัลอีกมากมายให้กลับบ้าน และยังได้เที่ยวชมบรรยากาศดีๆที่แก่งกระจานกันอีกด้วย. งานดีๆแบบนี้มิควรพลาดกันนะคร๊าบบบบ สามารถจอง ชื่อ สกุล ชื่อเล่น และ เบอร์โทร. มากันได้เลยนะคับ ส่งก่อนมีสิทธก่อนนะคร๊าาาบ ค่าสมัคร2000฿/คัน/เรส รับ 50 คัน. เรสที่1รับสมัคร25คันมือใหม่ เรสที่2รับสมัคร25คันมือเก่า ดูข้อมูลได้ที่กลุ่มเฟสบุคชื่อ. อู่ต้นเรวดี ทีมแข่งเซอร์กิจมือใหม่ (สงสัยติดต่อสอบถาม098-367-6411หรือ inbokที่อู่ต้นเรวดีปรับแต่งรถซิ่งนนทบุรี มาได้เลยคับยินดีให้คำอภิบายคับ )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้