ขอบคุณครับพี่ๆที่รับร่วมกลุ่มกับพี่ๆครับ ชื่อ จ๊อบครับพี่ ลำลูกกา ครับผม...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย อโนชา แท่งทอง, 11 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณครับพี่ๆที่รับร่วมกลุ่มกับพี่ๆครับ ชื่อ จ๊อบครับพี่ ลำลูกกา ครับผม ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

1. สวัสดีจร้าาาาา

2. ยินดีต้อนรับครับ

3. ดีเจโก้ ดีเจ โก้ โก้ตื่นเช้าา คุณพระ

4. สวัสดีครับพี่โก้

5. นอนทั้งคืนเลย 555555

6. ขอบคุณครับพี่ Kumolppong

7. เปลี่ยรชื่อพี่ซะงั้น อิอิ

8. ขอโทษครับพี่

9. สวัสดีคับ ผม ณเดช อยู่ช่อง 3 คับ

10. เคยเจอผมมั้ยครับพี่...ใครก็ทักผมผิด....พี่บอยๆ..

ผมบอกผมไม่ใช่บอยประกรหรอกครับ..หน้าผมเหมือนหรอ...ไม่ใช่บอยนั้นพี่,,.?บอย โกสิยะพง เห็นพี่..อ้วนๆ..หัวล้านๆนึกว่าใช่...?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้