ถามหน่อย ม่ายรู้จริงๆ หม้อน้ำซิ่ง ของ บล็อก D กับ B มันต่างกันตรงไหรครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย วรากร โหมดพลาย, 11 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามหน่อย ม่ายรู้จริงๆ หม้อน้ำซิ่ง ของ บล็อก D กับ B มันต่างกันตรงไหรครับ ใช้ด้วยกันได้ไหมครับ

1. ไม่ต่าง ใช้ด้วยกันได้จ้า

2. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    คอน้ำเข้าไม่เท่ากัน

3. คอท่อน้ำ เราทำอแดปเตอร์ได้ไหมครับ

4. คอหม้อน้ำที่ รูบนล่าง ทำอแดปเตอร์ไม่ได้ครับ

5. พอดีใช้ d16 อยากจะเอาหม้อน้ำ B มาใส่ มีความคิดว่าจะจะทำอแดปเตอร์ลดขนาดท่อยางลง มีความเป็นไปได้แค่ไหน

6. ได้ทางเดียว ที่แก้คือใส่ท่อน้ำแต่งแล้วยัดเข้าไป อื่นๆเลิกมโน

7. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    คือหม้อน้ำมีเนียมD ไม่กี่ตังค์อย่า พยายามเลยมันเสียเวลาครับ

8. มีคนให้ฟรี ก็เลยอยากลอง ไม่ได้ก็ต้องยอมรับกันไป

9. ใส่ไปเลยครับ ไม่ได้ก็เปลี่ยนท่อน้ำซิ่ง ตามที่หึ่มบอก

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้