B18+B20 อยากติดแก๊สLPG ช่วยแนะนำร้านที่เซียนทางด้านนี้ด้วย

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย aomeg, 28 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aomeg

aomeg New Member Member

3
    0
    0
    ตอนนี้ ใช้ฮอนด้า B18+B20 มีทำมาบ้าง( ทำฝา ขยายลิ้น เฮดเดอร์ กรองเปลือย )แต่ตอนนี้น้ำมันแพงมาก เลยมีความคิดอยากติดแก๊สLPG พี่ๆใครใช้เครื่องตัวนี้แล้วเอาไปติดแก๊สแล้วบ้างแบบว่าแรง+จบไม่มีปัญหา+ราคาเหมาะสม ช่วยแนะร้านติดตั้งที่เซียนทางด้านนี้ด้วยครับ

2. aomeg

aomeg New Member Member

3
    0
    0
    up up ช่วยแนะร้านติดตั้งที่เซียนทางด้านนี้ด้วยครับ

3. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
  4. anubong

anubong New Member Member

368
    2
    0
    ลองโทรหาคุณธิติพัฒน์ ตามหมายเลขนี้ดูครับ

085-060-4478

พี่เค้ารับปรึกษาเกี่ยวกับ LPG (ใบรับรองออกโดย อาจารย์วิศวฯ ลาดกระบังครับ)

5. EG-B18C

EG-B18C New Member Member

1
    0
    0
    ผมใช้ B18C ติดแก็สที่ GAS IN CAR เกษตร นวมินทร์ วิ่งมาสองหมื่นเจ็ดพันกิโลเมตรแล้ว ไม่มีปัญหา200km/hr สบายๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้