รถซ่อมเกียร์5หลุดเสร็จแล้วแต่โช๊คต้องไปอัดน้ำมันใหม่อีก4ต้นถามร้านซ่อมแล้ว 1500บ/4ต้น...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 9 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รถซ่อมเกียร์5หลุดเสร็จแล้วแต่โช๊คต้องไปอัดน้ำมันใหม่อีก4ต้นถามร้านซ่อมแล้ว 1500บ/4ต้น เหนื่อยอีกแล้วเพราะต้องกลับต่างจังหวัดเข้าพรรษานี้

1. เฉลี่ย375บาทเอง ทำเองไม่ได้อย่าไปคิดมาก...กลุ้มเปล่าๆ เอาเเรงไว้หาเงินดีก่า..จริงไหมพี่?

2. ขนาดตัวเจ้าของธุรกิจอู่ซ่อมรถมีลิฟ6ตัว ขับรถไปต่างที่ต่างทางรถเสียยังต้องเจียดเงินให้ร้านซ่อมท้องถิ่นเเถวๆนั้นรับทานกันบ้างเลย

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ถูกแท้คับ

4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    คุณภาพจะเป็นอย่างไรหน๊ออออ

5. ครับลูกค้าเขาเยอะด้วครับ

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ผมอัดคู่ละ 1200 รับประกัน 1 ปี ใช้มาจะ 2 ปีแล้วยังไม่รั่วไม่ซึมเลย

7. เพื่อนๆไปทำมาหลายคนก็โอเครนะ ทำเสร็จเขาให้ลองขับรถเลยถ้าแข็งหรืออ่อนไปให้บอกเขาจะแก้ไขให้ทันทีเลยครับ

8. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    รถผมใช้งานไม่ค่อยหนักด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้