นี่คือรายละเอียดนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 9 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    นี่คือรายละเอียดนะครับ

1. เวลาปิดแล้วดูสวยนะครับ

2. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    ไม่ค่อยเข้าใจตรงแม่เหล็ก แผ่นเหล็กอ่ะครับ น้า หาดฯขอดูตัวแม่เหล็กด้วยครับ

3. เดียวตอนสายๆครับจะถ่ายให้ดูใหม่

4. แม่เหล็กเราติดใว้ที่คาน(เลข3) แผ่นเหล็กยึดติดใว้ด้านหลังเก๊ะ(เลข2) จุกหม้อข้าวติดใว้เป็นตัวปิดเปิด(เลข1)

ถ้าไม่เข้าใจก็บอกนะครับจะได้ถอดเก๊ะและถ่ายรูปเป็นชิ้นๆให้ดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้