ขออนุญาตลงอีครั้งนะครับเพราะมีบางคนยังไม่เข้าใจ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 10 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาตลงอีครั้งนะครับเพราะมีบางคนยังไม่เข้าใจ

1. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    อันกลมไนี้คือแม่เหล็กใช่ไหมครับ

2. ครับอย่าลืมต้องพันด้วยเทปพันสายไฟ1รอบนะครับไม่งั้นจะแรงมากเปิดยากและบางครั้งก็ติดมากับฝั่งเก๊ด้วย

3. Pisi Ama

0
    0
    0
    ฝั่งมือจับเกี่ยวกับการล๊อคไหมครับหรือทำใว้เพื่อจับเปิดอย่างเดียว

4. Pisi Ama

0
    0
    0
    สุดดยอดครับ น้า หาดฯ

ใว้แค่ดึงเปิดและดูให้สวยงามครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้