ยังมีใครรอดูเก๊แบบใช้แม่เหล็กอยู่ไม๊ครับ ไม่เข้าใจตรงใหนถามได้นะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 9 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ยังมีใครรอดูเก๊แบบใช้แม่เหล็กอยู่ไม๊ครับ ไม่เข้าใจตรงใหนถามได้นะครับ

1. ไม่เข้าใจเลข 3คับ

2. เลื่อนไปดูอีกโพสเลยครับผมถอดเก๊ะออกมาถ่ายรูปให้ดูเลยครับ

3. เป็นแม่เหล็กติดใว้ที่คานเฉยๆแล้วปิดด้วยเทปพันสายไฟครับ

4. แตะรูปดูเลยนะครับไม่เข้าใจก็ถามได้นะครับ

เข้าใจแล้้วคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้