ผมยังหาสาเหตุไม่เจอเลย ตอนนี้เครื่องเย็นสตาร์ทนิ่งไม่สั่น แต่วิ่งไปสักพัก...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pisi Ama, 9 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    ผมยังหาสาเหตุไม่เจอเลย ตอนนี้เครื่องเย็นสตาร์ทนิ่งไม่สั่น แต่วิ่งไปสักพัก บางทีเบาเครื่องจอดรอไฟแดงก็ดับเฉย ขณะวิ่งไปเรื่อยๆเครื่องสะดุดเป็นบางครั้ง พอขับใด้สักระยะประมาณ 30โล คราวนี้เวลาเบาเครื่องสั่นเป็นเจ้า ควันดำ

2. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    ว่าจะเข้าศูนย์ฯซะเลย

3. ไปซื้อคอลย์มาเปลื่ยนนะ ...

4. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
  5. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ควันดำแอร์โฟครับ

6. ลองเปลี่ยนคอยล์ตามที่วาทิวาบอกรึยังครับ

7. เป็นแค่น้ำมัน แล้วแก๊สเป็นไหมคับ

"ร้อยพันหมื่นคำสอน ไม่เท่าหนึ่งประสปการณ์"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้