ขอคำแนะนำครับรถผมขับๆไปเข้าเกียร์5แล้วมันจะเด้งมาเป็นเกียร์ว่างตลอดต้องทำไงดีครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ณัฐพงษ์ สนิทรักษ์, 9 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำแนะนำครับรถผมขับๆไปเข้าเกียร์5แล้วมันจะเด้งมาเป็นเกียร์ว่างตลอดต้องทำไงดีครับ

1. ผมพึ่งซ่อมเสร็จเวลา19.20น. แนะนำให้ซื้อยกลูกนะครับของผมกว่าจะเสร็จยกขึ้นลง5ครั้งและก็ไม่เหมือนเดิมด้วย ติดต่อคุณ สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล ดีกว่าจบง่ายกว่า

2. เข็ดเลยซ่อมเกียร์

3. ขอบคุณครับ

4. มีใครจะเอามาบริจาคผมซักชุดไหม..ไอ้เกียร์หลุดเนี่ย เห็นเป็นกันทุกคันจริงๆ(MT) จะขอมาศึกษาการซ่อมเเบบบูรณาการณ์ให้จบจริงๆไปเลลย..!?

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มี2 วิธี ซ่อมกับยกเกียรใหม่ทั้งลูก

6. เป็นติดๆๆกันเลยนะในกลุ่มเรา ผมเพิ่งเสร็จไป4วันเอง

7. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ยกครับชุดเกียรเบิกใหม่แพง แนะนำทำแท่นตรงหม้อน้ำให้แน่นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้