สวัสดีคับผมสมาชิกใหม่มีเรื่องจะสอบถาม...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sompong Sabsanor, 5 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sompong Sabsanor

Sompong Sabsanor Guest

0
    0
    0
    สวัสดีคับผมสมาชิกใหม่มีเรื่องจะสอบถาม วิธีแก้ไขเสียงลมเข้ามาภายในรถบริเวณประตูทั้งสองข้างเลยคับ เปลี่ยนยางขอบประตูแล้วก็ไม่หาย ถ้าขับเกิน60ขึ้นไปจะดังแรงมากเลยคับ หรือต้องไปตั้งประตูใหม่คับ รบกวนผู้รู้ด้วยคับ (ปล เพิ่งได้รถมาคับ ควีนแคปปี2000)

2. ด้านในประตูตรงที่สลักจะมียางกันลมเข้าข้างละตัวนะ

3. ผมก็เป็นคับ

4. ถ้าช่างลืมใส่เสียงเข้าเต็มๆ

5. ตามๆ มีรูปประกอบด้วยไหมครับ

6. ลูกยางกั้นสายไฟออกประตูชัว

7. ครับลูกยางกั้นสายไฟ

8. Pisi Ama

Pisi Ama Guest

0
    0
    0
    ผมเริ่มแปื่อยแระ

9. Utain Muanphao

Utain Muanphao Guest

0
    0
    0
    ตามด้วยคนครับ ดังเหมือนกัน

10. Ninta Bank

Ninta Bank Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนยางขอบประตูเท่าไหร่คับพี่ อยากเปลี่ยนพอดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้