อยากรู้อะครับว่าเวลาติดฟิล์มกรองแสง เขาติดด้านในใช่ไหมครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chatchanin Getgaew, 14 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากรู้อะครับว่าเวลาติดฟิล์มกรองแสง เขาติดด้านในใช่ไหมครับ พอดีเอาcrvไปติดมาเห็นเขาแกะสติกเกอร์ด้านนอกที่แปะไว้ออก เลยสงสัยว่าถ้าผมติดสติกเกอร์คลับลงไปแล้วเอาน้องออนไปติดฟิล์มจะโดนแกะไหม

1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ที่เค้าแปะด้านนอก เค้าวัดขนาด จิง ๆ เค้าแปะข้างใน

2. แล้วเค้าแกะสติกเกอร์ออกทำไมอะไม่เข้าใจ

3. Pae MO ON

0
    0
    0
    ข้างนอกหรือใน

4. สติกเกอร์แปะอยุ่ด้านนอกอะ

5. Pae MO ON

0
    0
    0
    แกะทำไม???

6. สงสัย ก็เลยเอามาถามดู เผื่อมีคนเข้าใจ

7. Pae MO ON

0
    0
    0
    มันไม่ต้องแกะหรอก

8. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ไม่แกะออกครับ ขอคอนเฟิร์มด้วยอีกเสียง และไม่เข้าใจว่าลอกออกทำไม แต่อาจจะเป็นไปได้ว่าเจ้าของรถอยากจะลอกออกอยู่แล้วหรือเปล่า?

ป่าวครับรถในบ้านผมเองครับ เลยไม่เข้าใจว่าช่างเอาออกทำไม กลับมาบ้านถึงเห็นเลยไม่ได้ถามช่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้