อยากเอาneon ไปติดแก๊สครับ ก่อนติดต้องตรวจสอบหรือเช็คอะไรเป็นพิเศษป่าวครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Ble Neon, 6 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ble Neon

Ble Neon Guest

0
    0
    0
    อยากเอาneon ไปติดแก๊สครับ ก่อนติดต้องตรวจสอบหรือเช็คอะไรเป็นพิเศษป่าวครับ แล้วควรติดของอะไรดีครับ

2. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ก็ดูงบก่อน งบเยอะก็ติดหัวฉีด งบน้อยๆก็มิกเซอร์ ยีห้อก็ AG ก็ได้ครับ ใช้กันเยอะยี่ห้อนี้

3. Ble Neon

0
    0
    0
    ผมอยากติดหัวฉีดอะครับ ถ้า AG ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ติดแล้วความร้อนขึ้นมากกว่าเดิม

4. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    หัวฉีดน่าจะ18000-20000มั้งครับ ผมไม่ใจเรื่องราคาเท่าไหร่ รถผมติดแล้วความร้อนก็เหมือนจะร้อนขึ้นนิดหน่อย วัดจากความรู้สึกผมนะ เพราะเกจความร้อนเหมือนเดิม

5. Ble Neon

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

6. Aounyai Makmaii

Aounyai Makmaii Guest

0
    0
    0
    ติดแล้วตัองมั่นดูแลหม้อน้ำด้วยนะครับไม่งั้นความร้อนจะขึ้น ต้องดูแลมันเป็นพิเศษเลยาครับ

หัวเทียนเปลี่ยนไปด้วยเลย ระบบแก๊สต้องจ่ายไฟดีๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้