กดoverdrive off เหยียบคันเร่งเกือบมิด ลาก กดoverdrive on...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kobori Porch Nattaphon, 27 มิถุนายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    กดoverdrive off เหยียบคันเร่งเกือบมิด ลาก กดoverdrive on ผ่อนคันเร่งนิดนึงแล้วเหยียบต่อ เอาให้เงิบไปเบย เดิมๆเชื่อดิสู้ด้าาาาย..

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  2. ยังครับพี่ ยังไหว เหยียบหนีพวกดันรางเสยๆ

3. ช่ายครับ กดลดเกียร์แทนการคิกดาว

4. ทำบ่อยๆจะพังมั้ยนะ

5. คิคิ...ไม่รุ้สิน๊ะ

6. เหยียบสุดได้เท่าไหร่อะคับ

7. ร้อยหกไม่กล้ากดต่อครับเหลือๆ ใจไม่แข็งพอไม่บ่อยครับใบสั่งมันแพง

8. Jon Kug

Jon Kug Guest

0
    0
    0
    B14 ของเขาดีจริง!!

9. ไม่จี๊ดจ๊าดเหมือนใครๆแต่แค่ไหนก็ไปถึง

10. ตามสโลแกนครับ เพื่อนที่แสนดี

ข้ามทะเลถึงสมุยครับ ลอยน้ำด้าาาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้