งาน Soupe UP 1-2 ธ.ค มีใครไปมั่งครับ....

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย หน่อง_OSAMA, 28 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    งาน Soupe UP 1-2 ธ.ค มีใครไปมั่งครับ....ผมไปนะครับมีใครไปด้วยกันหรือป่าว...

....................จะได้นัดเจอกาน...นะน้า......:D:D:D

2. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    ผมก็ไปนะก๊าบ แต่มีใครอยากไปดูคอนเสิรต์ที่เขาใหญ่ วันที่ 8 เปล่าเอ๋ยว่าจะไปนั่งตากน้ำค้างซะหน่อย อิอิ

3. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    วันที่ 8 ทำงานหวะ...

4. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    :cry::cry::cry::cry:อดไปทุกงานครับ เจอกันอีกที สงการน่ะครับเพื่อนๆ คิดถึงน่ะ:cry::cry:

5. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    วันที่ 1-2 ไปอยู่แล้วละครับพวก พี่ๆไปกันกี่โมงเอ่ย ส่วนวันที่ 8 ก็คาดว่าจะไป เช่นกันจ้า ไปหาสาวๆ อิ อิ

6. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    ไม่ได้ไปก๊าบบบบ ไปงานแต่งพี่ที่ออฟฟิส ส่วนวันที่ 8 อยากไปว่ะต้น

7. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    แสรดดดดดด..เอ๋ย

8. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    น่ า ส น ว่ ะ

9. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    ไม่ได้ไปจ้า......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้