ใส่2ลูกเลย อย่างวิ่งใด้น้อย อิอิ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เทพบุตร ซาตาน, 11 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใส่2ลูกเลย อย่างวิ่งใด้น้อย อิอิ

1. ดีขึ้นไหมอะ

2. พักเดียวไม่หายเหนื่อย เล่น2พักเลย555 กระจาย

3. ดีมากๆคัพพี่ กดพุ่งจี้ด แต่ยังไม่ใด้เท่า กระปุกพี่

4. ดีกว่าเดิมก็ดีละครับ 555

5. ผมไปถามก่อนจัด ใด้คำตอบว่าพักที่พูดว่าใส่คือปายอะ

6. นั่นไงบอกแล้ว พักกลางเดิม ไม่ได้เปลี่ยน

7. 555 ขอบคุนคัพ

8. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    ไม่ยิงตรงเลยครับ..อิอิอิอิ

ตรงไม่ไวคัพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้