คือรถผมเครื่องเดิมd16y8 ติดแก้สมีปันหาฝาสุบโกง ผมควรปาดฝาหรือวางใหม่ดีครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Niphat PongPongarm, 12 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    คือรถผมเครื่องเดิมd16y8 ติดแก้สมีปันหาฝาสุบโกง ผมควรปาดฝาหรือวางใหม่ดีครับ ถ้าวางไหม่เปนเครื่องตัวไหนดีครับ

1. Pum Chero

Pum Chero Guest

0
    0
    0
    B20 ครับถึก+ทน

2. ต้องดูก่อนว่า ฝาโก่งอย่างเดียวหรือเสื้อผุด้วย ถ้าไปทั้งสองอย่าง ก็วางเครื่องใหม่ดีกว่าครับ

3. Pao Tamthai

Pao Tamthai Guest

0
    0
    0
    ถ้าอยากได้ความแรงด้วย ไม่แพงด้วยก้อ B20 ครับ

4. ยากได้วางเปนmt เครื่องอะไรดีคับ

5. Je Thawatchai

Je Thawatchai Guest

0
    0
    0
    b16a mt ุ70000 at 55000 ยิ่งได้เลข57ตรงรุ่นตัวนอกเลยคับ

6. Bigz de Kabook

Bigz de Kabook Guest

0
    0
    0
    ถ้าปาดฝาหาช่างเก่งๆทำก้จบคับ ประหยัดงบได้เยอะ ถ้าซ่อมเครื่องเดิมน่าจะประมาน 5,xxx-7,xxx แต่ถ้าวางเครื่องใหม่ นี่ ใกล้ๆ100k นะคับ(b16a) แล้วแต่ชอบคับ สู้ สู้ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้