สักวันพวกเราอาจจะต้องไปนั่งรอลูกแบบลุงท่านนี้ เพราะฉะนั้นทำไรได้ก็รีบทำนะจ๊ะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 12 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สักวันพวกเราอาจจะต้องไปนั่งรอลูกแบบลุงท่านนี้ เพราะฉะนั้นทำไรได้ก็รีบทำนะจ๊ะ

1. ลุงเค้าอาจมาจองเฟอร์รารีขับเล่นก็เป็นได้

2. Galalolf Red's Crew ChapterOne งั้นขอเปลี่ยนหัวข้อใหม่ ทำไรก็รีบทำ จะได้มีเฟอรารี่ ขี่เหมือนลุงเค้า

3. ป่าวๆ ลุงนั่งมอง พิตตี้ ฮุนได ฝั่งตรงข้ามครับ !! มุมนี้ผมลองมาแล้ว

Nattawuth Angkubsuwan แผนลุง สูงมากก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้