รบกวนถามนิดนึงครับ si ตัว lev 2000 เรา 1.กันชนท้ายใช้ร่วมกันกับ EK4Dได้ไหมคับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Tai Phutai Kutjumnain, 16 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามนิดนึงครับ si ตัว lev 2000 เรา 1.กันชนท้ายใช้ร่วมกันกับ EK4Dได้ไหมคับ 2.ไฟหน้า,กันชนหน้า,แก้ม,ฝากระโปง ใช้กับ EK9ได้เลยใช่ไหมครับ แล้วใช้กับ EK4D lev ได้ไหมครับ 3.เบาะหลังยกของรุ่นไหนใส่ได้เลยบ้างแบบไม่ต้องแปลง 4.แบ็คกะไลย์ข้างด้านหลังใช้ของรุ่นไหนได้บ้างครับ ขอบคุณครับ

1. Pao Tamthai

Pao Tamthai Guest

0
    0
    0
    ข้อ 2. น่าจะได้ทั้งหมด

2. 1และ2 ได้ครับ 3 เบาะหลังใช้ฟองน้ำเดิมหุ้มผ้าเอาครับ ใส่ได้เป๊ะๆไม่มี 4 ใส่ของรุ่นอื่นไม่ได้เลยครับ

3. Oat Tao

Oat Tao Guest

0
    0
    0
    ตามคำเฉลยด้านบนเบยครับ

4. ขอบคุนมากๆครับ^^

5. ขออนุญาติแจ้งครับ ผมมีภายใน coupe เบาะหน้า - หลัง แผงประตู si-r แมกคาไลน์ ดำ สนใจทักมาได้เลยครับ

6. มีรูปไหมครับขอดูเป็นความรู้หน่อยครับอิอิ

7. เลี้ยงเบียร์เลย

8. ที่ไหนดี5555

ตอบไปกันหมดแระ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้