ขอความช่วยเหลือหน่อยคับ ..ใครพอรู้แหล่งปล่อยของบ้างคับ ต้องการยางขอบกระจกหน้าคูเป้...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย กิตติศักดิ์ ซุ่นเส้ง, 17 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอความช่วยเหลือหน่อยคับ ..ใครพอรู้แหล่งปล่อยของบ้างคับ ต้องการยางขอบกระจกหน้าคูเป้ ของใหม่อะคับ แบบที่สั่งแล้วใด้ของเลยอะคับ ชี้เป้าหน่อยคับ

1. ยางกระจกหลังเบิก0 ได้เลย 480บ.

2. แบรุต สลาฟีย์ใด้หมดแล้วคับเหลือแต่บานหน้าคับผม

3. แบรุต สลาฟีย์ พอรู้ไหมที่0มีบานหน้าไหมช่วยเช็คให้ทีใด้ป่าวคับ

4. มีคับผมเคยสั่งทั้งคัน

5. ศูนย์มีนะแต่ถ้าหมดก็รอนานหน่อย

ขอบคุณทุกคำชี้แนะคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้