ช่วยตัดสินใจด้วยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย biggs, 6 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. biggs

biggs New Member Member

7
    0
    0
    ขอสอบถามมาว่า focal 165A แตกต่างกับ focal 165v2 มากไหมครับเห็นเป็นรุ่นใหม่กว่า ราคาย่อมเยาว์กว่าด้วย เสียงจะสู้ V2 ได้ไหมครับ จะได้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจซื้อครับ

2. rover

rover New Member Member

23
    0
    0
    ถ้าเป็นของแท้ละก็บอกได้เลยว่าคนละเรื่องเลยครับ รุ่น a กับรุ่น v เล่นรุ่น v ดีกว่ามากครับ ลองดูนะครับ

3. biggs

biggs New Member Member

7
    0
    0
    พี่ครับแล้วราคาV1 กับ V2 ราคาเท่าไรครับ ถ้าสูงจะเลยไปซื้อ SEAS BESIC เลยดีกว่าไหม

4. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    เรื่องราคาไม่แน่ใจนะคับ แต่ถ้าให้ผมเลือก ผมเล่น SEAS Basic คับ เพราะว่า Focal ผมว่าแหลมมันจัดไปนะคับ แต่ถ้าเล่น SEAS ผมว่ามันยังมีเนื้อเสียงกลาง และเสียงเบสที่ค่อนข้างโอเคกว่า ความคิดเห็นส่วนตัวนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้