neon ผมขึ้น code 12 ต้องแก้ไขยังไงครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Ble Neon, 17 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ble Neon

Ble Neon Guest

0
    0
    0
    neon ผมขึ้น code 12 ต้องแก้ไขยังไงครับ

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    โค้ด12เป็นโค้ดเปิดครับ แล้วก็จะลงด้วย55. เป็นปกติอยู่แล้วครับ

3. Ble Neon

Ble Neon Guest

0
    0
    0
    รถผมเวลาเริ่มstartเข้าเกียร์ ซัก2วิ มันจะดับ เป็นอยู่หลายครั้ง ถ้าวิ่งได้ บางทีรถก็กระตุกเหมือนจะดับ แล้วไฟ engine มันติดขึ้นแล้วก็ดับไป วิ่งแล้วจะเป็นอยู่เรื่อยๆครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้