รถผม ขับๆ ไปแล้ว ดับ Start อีกที ไม่ติดอะ ครับ ไดร์ Start ทำงาน แต่เครื่องไม่ทำงานเลย...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Mongkol Thanoi, 15 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mongkol Thanoi

Mongkol Thanoi Guest

0
    0
    0
    รถผม ขับๆ ไปแล้ว ดับ Start อีกที ไม่ติดอะ ครับ ไดร์ Start ทำงาน แต่เครื่องไม่ทำงานเลย Check สายพาน ก้อไม่ขาด ใครพอให้คำแนะนำผมได้ บ้าง

2. พอไขกุญแจเสียงดังแบบไหนครับ

3. Mongkol Thanoi

0
    0
    0
    เหมือน ไดร์ หมุนพรี ครับ เครื่องเงียบกริบ

4. ระบบไฟอ่ะครับ

5. Mongkol Thanoi

0
    0
    0
    Check อะไร ได้ บ้าง ครับ

6. ไม่รู้ว่าจะเป็นเหมือนผมไหมนะ คือจากแบ๊ตไป มันจะมีฟิวอยู่เส้นนึง

7. Mongkol Thanoi

0
    0
    0
    ไดร์ สตราท์ มีปัญหาหรือเปล่าคับ

8. Mongkol Thanoi

0
    0
    0
    อยู่ตรงไหนครับ

9. Mongkol Thanoi

0
    0
    0
    แถวไหนคัร

10. อยู่ตรงรถใช่ป่ะ

11. หมายถึงนายอยู่ตรงรถใช่ป่ะตอนนี้

12. คุยแบบแช๊ตเถอะแบบนี้มันคุยยากกว่า

13. จากแบ๊ตไปอ่ะ มันจะมีเส้นนึงมีลักษณะคล้ายๆ ท่อร้อย เปิดได้ ข้างในมีฟิวส์อยู่

14. Mongkol Thanoi

0
    0
    0
    ครับผมมม ขอบคุณมากครับ ผมจะลองไป Chedk ดู ครับ

15. ถ้าไม่หายก่อนเปลี่ยนอะไหล่อะไรไล่ก่อนนะไม่งั้นเสียเงินฟรี

16. อย่าไปเชื่อถ้าช่างบอกว่าซ่อมยาก จะเรียกเงินแพงๆ นะ

17. Mongkol Thanoi

0
    0
    0
    ครับผมมม จะลอง ดู ผม กะจะหัดลองซ่อมดูนะครับ

ลองดูฟิวส์หมายเลข 15 ขนาด 20A ตรงแผงฟิวส์ใกล้ๆ ที่เปิดไฟหน้าว่าขาดหรือเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้