โพสต์อีกที ได้เห็นกันถ้วนหน้า ;D รบกวนเพื่อนในคลับที่ยังไม่ได้ลงทะเบียน add กลุ่ม...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pangki Ka, 23 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    โพสต์อีกที ได้เห็นกันถ้วนหน้า ;D รบกวนเพื่อนในคลับที่ยังไม่ได้ลงทะเบียน add กลุ่ม "Neon : Member Register " เข้ามาลงทะเบียนด้วยนะคะ

2. ดันๆ อันนี้หน่อย เห็นเพื่อนใหม่เข้ามาเยอะ

3. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    เพื่อเป็นแรงจูงใจนะครับ ถ้าลงทะเบียนครบ50 คนเมื่อไหร่ เดี๋ยวผมจับฉลากแจกสติ๊กเกอร์คลับให้2คนครับ ครบเมื่อไหร่ ว่ากัน เอิ๊กๆ

4. ลงทะเบียนอย่างไรท่าน

5. Pangki Ka

0
    0
    0
    ตามหัวกระทู้เรยจ้า search คำว่า "Neon : Member Register " แล้วกดขอเข้ามาเรยค่ะ ^^

6. หรือว่าผมแอดไปแล้วหว่า..

7. Pangki Ka

0
    0
    0
    ยังไม่มีค่า

8. จัดไปละ คับ..

9. Pangki Ka

0
    0
    0
    ไม่เห็นมีอะไรขึ้นมาให้กดรับเลยง่ะค่ะ - -a

10. ไม่รู้ผมลงทะเบียนหรือยังทำไม่เป็น555

11. Pangki Ka

0
    0
    0
  12. Pon Su

Pon Su Guest

0
    0
    0
    ของผมมีเข้าไปยังครับ

13. Pangki Ka

0
    0
    0
    ยังค่า search คำว่า Neon : Member Register ที่ช่องค้นหาด้านบนเลยค่ะ แล้วขอเข้ากลุ่ม :)

14. Pon Su

Pon Su Guest

0
    0
    0
    ขอไปแล้วครับ

15. Pangki Ka

0
    0
    0
    ไม่มีไรขึ้นมาให้กดรับเลยค่ะ - -"

16. ไหนๆก็จะถึงมิตติ้งในอีกหนึ่งอาทิตย์ เอาอีกสักรอบละกัน ดันๆ

ถ้าจับได้ผมขึ้นจะส่งให้ผมด้วยป่าวอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้