ร้านแถวพระราม2

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย TJAC96, 27 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TJAC96

TJAC96 Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้ผมเพิ่งได้รถ A31มาประจำการแต่มีปัญหาครับเครื่องRB25BOเวลาสตาร์ตติดยากและเวลาเครื่องติดก็มีปัญหาติดไม่ครบสูบแต่พอเครื่องร้อนแล้วจะเป็นปกติและยังมีอีกครับเวลาขับไปช่วงเปลี่ยนเกียร์เหยียบคลัตซ์แล้วเครื่องชอบดับครับรบกวนพี่ๆเพื่อนๆแนะนำด้วยครับเอาแบบจบและงบไม่บานปลายครับ

2. BJ

BJ New Member Member

5
    0
    0
    รองหาร้าน วาย สายดีๆนะ น่าจะหาย

3. suttimatte2528

suttimatte2528 New Member Member

13
    0
    0
    ลองเปลี่ยนหัวเทียนรึยังครับ
    เหยียบครัชแล้วดับนี่ ลองล้าง acc value
    แล้วตั้งรอบที่เซนเซอร์ลิ้นปีกผีเสื้อ
    กับ ตั้งที่ acc value ดู

4. TJAC96

0
    0
    0
    อู่รถพระราม2

เปลี่ยนหัวเทียนแล้วครับแต่ก็ไม่หายและที่เครื่องติดไม่ครบสูบตอนเครื่องเย็นช่วยแนะนำด้วยครับ

5. ton_racing

ton_racing New Member Member

10
    0
    0
    ลองเปลี่ยนสายหัวเทียนครับ

6. TJAC96

0
    0
    0
    อู่รถพระราม2

เดี๋ยวจะลองเปลี่ยนดูครับและจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งว่าอาการเป็นยังไงขอบคุณครับที่แนะนำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้