สวัสดีครับ, ผมขับนีออนอยู่ดีๆ มันก็ดับวู๊บ!!! (ไม่มีสะดุด) สตาร์ตไม่ติด...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Neon Badass, 19 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Neon Badass

Neon Badass Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ, ผมขับนีออนอยู่ดีๆ มันก็ดับวู๊บ!!! (ไม่มีสะดุด) สตาร์ตไม่ติด รอพักหนึ่งสตาร์ตใหม่ก็ติด, (ใช้น้ำมันครับ) -- บางทีขับได้ไกลไม่มีดับ บางทีขับไปใกล้มันก็ดับ รถผมเป็นอะไรครับ...

2. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ผมเคยเป็นอาการคล้ายๆแบบนี้ ของผมเซ็นเซอร์แคมชาร์ปเสียครับ

3. Neon Badass

0
    0
    0
    ต้องเปลี่ยนใหม่มั้ยครับหรือว่าซ่อมได้

4. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ของผมเปลี่ยนเลยครับ แต่ของเก่ามือ2ครับ

5. Somphop O Thana

0
    0
    0
    แต่ลองให้ช่างเช็คอาการดูก่อนนะครับ อิอิ

6. Neon Badass

0
    0
    0
    เสียไปเท่ารัยครับ

7. Neon Badass

0
    0
    0
    เมื่อวานให้ช่างดูแล้วระบบน้ำมันโอ(ปั้นน้ำมัน)ครับ

8. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    มีความเป็นไปได้ที่จะเป็นเซ็นเซอร์ครับ

9. Neon Badass

0
    0
    0
    งั้น!! ผมพอหาตัวเซ็นเซอร์นั้นที่ไหนได้ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

10. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ตอนนั้นช่างเขาหาให้ผมอะ ค่าของ+ค่าแรงเดินทางมาเปลี่ยนให้ เขาคิดผม1500

11. Neon Badass

0
    0
    0
    รบกวน...เพื่อนๆ ชาวนีออนช่วยหาให้ผมหน่อยครับ ขอบคุณครับ

12. Neon Badass

0
    0
    0
    ใช่ตัวเดียวกันรึเปล่าครับ-(แคมชาร์ฟ เซนเซอร์ NEON)

13. เป็นเซนเซอร์แคล์งชาร์ฟครับ ชอบมีอาการวู๊บดับ และดูสายไฟหลังเครื่องด้วยนะครับ

14. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ,มีคอยล์ขาย 1200 คัพ สนใจ 081-3532132

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้