ยกสูง คันนี้เลยครับ (นีออนเหมือนกันแต่คนละรุ่นครับ) รับรองมีแต่ไฟหน้าสิบล้อแยงตาแน่นอน...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Sunhakit Chugumnord, 17 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ยกสูง คันนี้เลยครับ (นีออนเหมือนกันแต่คนละรุ่นครับ) รับรองมีแต่ไฟหน้าสิบล้อแยงตาแน่นอน (ขำขำ...)

1. Wiparach Dickson

Wiparach Dickson Guest

0
    0
    0
    ต้องแนะนำให้ หญิงเชียงใหม่แล้วแบบนี้ เพื่อไ่ม่ให้ไฟรถคนอื่นส่องตาเรา แต่ทำแบบนี้ไฟรถเราจะส่องตาคนอื่นแทน หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้