น้ำซึมเข้ากระโปรงหลังอะ รู้สึกว่าจะซึมจากขอบยาง มีขายหรือเปลี่ยน หรือแก้ยังไงอะ ฝนตกเซงเลย

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chatchanin Getgaew, 22 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    น้ำซึมเข้ากระโปรงหลังอะ รู้สึกว่าจะซึมจากขอบยาง มีขายหรือเปลี่ยน หรือแก้ยังไงอะ ฝนตกเซงเลย

1. Porpor Napat

Porpor Napat Guest

0
    0
    0
    ผมใช้กระดูกงูฝาท้ายแครี่บอยครับ

2. คืออะไรอะครับ แล้วทำยังไงอะ

3. Porpor Napat

0
    0
    0
    จะบอกไงดีละ บอกเบอรโทรมาจะโทรบอกครับ

4. 0851105036 ปริ้นซ์ครับ

5. ขอบคุณครับ

6. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    กระดูกงูฝาท้ายแครี่บอย เขาขายเมตรละเท่าไรครับ

7. Porpor Napat

0
    0
    0
    ราคาเท่าที่รู้ ยกม้วน 50 เมตร จะตกเมตรละ 55-65 ครับแล้วแต่ ร้านนะ

8. Porpor Napat

0
    0
    0
    ราคาที่บอก เป็นของที่โรงงานที่ทำคล้ายของแท้ 90 %

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้