ได้ฤกษ์ นัด มิ้ตติ้ง ครั้งต่อไปวันอาทิตย์ 24 ที่เดิม ใครว่างรายงานตัว......

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pae MO ON, 10 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ได้ฤกษ์ นัด มิ้ตติ้ง ครั้งต่อไปวันอาทิตย์ 24 ที่เดิม ใครว่างรายงานตัว......

2. อยากไปด้วย ครั้งที่แล้วก็สอบนักวิชาการของ กทม. ครั้งนี้วันที่ 24 ก็มีสอบ กพ. อีก จะได้ไปมั้ยเนี้ย ^_^

3. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ครั้งหน้าขอเพลงประมาณ potato นะ 55+

4. Pae MO ON

0
    0
    0
  5. คาดว่าจะไม่พลาดครับครั้งนี้

6. ต้องเตรียมตัวไปเต้นลีลาศด้วยมั้ยคะ เราจะได้เตรียมชุด และจะได้ไปซ้อมก่อน เผื่อต้องหาคู่เต้นด้วย อิอิ

7. Pae MO ON

0
    0
    0
  8. เพิ่งเข้ามาใหม่คับ ที่ไหนกันครับ

9. ห้องอาหารเรือนรจนา ลาดพร้าว35/2 ครับ

10. Pae MO ON

0
    0
    0
    ขอแก้ไขนิดนึงเรื่องสถานที่นะครับ เราจะนัดกันที่ ลานจอดรถด้านหลัง คาร์ฟู ลาดพร้าว เวลา ประมาณ 13.00-17.00 แล้วเราค่อยไปที่ร้านพี่เป๋า ปล....เนื่องจากอยากให้ไปจอดโชว์รถให้ชาวบ้านเค้าเห

11. Pae MO ON

0
    0
    0
    ปลใหม่....เนื่องจากอยากให้ไปจอดโชว์รถให้ชาวบ้านเค้าเห็น ว่าเรามีคลับเหมือนกัน

12. สงสัยจะพลาดไม่ได้แล้ว อิอิ

13. Pae MO ON

0
    0
    0
    ชวนกันมาเยอะ ๆ หน่่อยเร็ว

14. Pae MO ON

0
    0
    0
    อ๋อ คันแดงก็ไปนะครับ คอนเฟิร์ม

15. Pangki Ka

0
    0
    0
    Mo On เชยน้าาา เค้าเปลี่ยนเป็นบิ๊กซี Extra แล้น ^0^.... ข้างที่ทำงานพอดี 555

16. Pae MO ON

0
    0
    0
  17. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    คุณเป้ เอาโบวเวอร์แอร์มาด้วยเด้อ คราวก่อนลืมเอามาเลย ตอนนี้พัดลมดังสั่นรถมาก 555+

18. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
  19. Domon Man

Domon Man Guest

0
    0
    0
  20. Kapau Pae

Kapau Pae Guest

0
    0
    0
    คราวนี้จะลากแป้งไปให้ได้ จะได้มีแป้งสองแป้ง 5555

21. Pangki Ka

0
    0
    0
    เอาเลยๆ 555

22. สรุป!! วันที่ 24 ก.ค. 54 บ่ายโมงถึงห้าโมงที่บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว หลังจากนั้นต่อที่ห้องอาหารเรือนรจนา ลาดพร้าว35/2 ใช่ไหมคะ จะได้ล็อคคิวไว้ไม่ไปไหน ^^

23. Pae MO ON

0
    0
    0
    ใช่แล้วครับ

24. Pae MO ON

0
    0
    0
  25. Pangki Ka

0
    0
    0
  26. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ตกข่าวอ่ะ... ไม่ได้เข้ามาตามอ่านกระทู้ซะนาน หากไม่ติดงานจะไปร่วมแจมด้วยเหมือนเดิมครับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้