เปอโยต์ 305 เอาคอนโซลหน้ารถรุ่นไหนมาใส่ได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย kenkenken, 4 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kenkenken

kenkenken Guest

0
    0
    0
    เปอโยต์ 305 เอาคอนโซลหน้ารถรุ่นไหนมาใส่ได้บ้างครับ

มันกรอบแล้วก็แตกหมดแล้ว ไม่รู้ว่าใครเคยเปลี่ยนบ้างครับ
    หรือมือสองที่ไหนมีขายมั่ง ราคาประมาณเท่าไหร่

2. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ถ้าจะหาคอนโซลเดิม..คงจะหาได้ค่อนข้างจะยากหน่อยอ่ะคับ....

..แต่ถ้าจะเอาของญี่ปุ่นแปลงใส่....เท่าที่ผมเคยเห็นก้อมีของ โตโยต้า AE92 AE100.....ใส่ได้คับ..ดัดแปลงนิดหน่อย...

...ยังงัยก้อลองเทียบดูก่อนนะคับ....

3. kenkenken

kenkenken Guest

0
    0
    0
    พอทราบไหมว่าที่ไหนรับแปลงบ้างครับ
    ราคาสักประมาณเท่าไหร่ครับ จะได้ประมาณการณ์ถูก
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้