WEATHER GUARD โดนขโมยครับ (EP71)

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย TAZ _08, 20 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    เพื่อนผมเอา EP71ไปเที่ยวสวนจตุจักรแล้วโดนขโมย WEATHER GUARD ครับ
    มันขโมยเฉพาะคู่หน้าไปเหลือเฉพาะคู่หลังไว้ดูต่างหน้า นี่ขนาดงานก๊อปนะครับ
    ถ้าเจอก็รู้แล้วครับว่าเป็นของเพื่อนผม เพราะก๊อปมาทั้งหมด 4 ชุด
    ไม่มีใครเหมือนแน่นนอนครับ..........

2. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    กำ กำ

4. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    โจรชัดๆ

แม่งCROTEเลวเลย ยังงี้มันคงไม่ได้หาแค่weather guardหรอกครับ
    ถ้ามันเห็น71จอดแบบลับตาหน่อยมันคงค่อยๆเดินเลือกเหมือนshopping
    เลยนะผมว่า เสียใจด้วยนะครับ

5. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    ขอบคุณมากครับอ๊อดที่ช่วย post ให้นะพอดีผมพยายาม post ไปหลายทีแหละแต่มัน post ไม่ผ่าน

เรื่องเป็นอย่างนี้ครับ

เมื่อวันอาทิตย์ที่ 18 พ.ย. 50 ผมไปเที่ยวจตุจักร ประมาณ 4 โมงเย็น ขับรถไปจอดไว้ในลาดจอดรถไฟฟ้านะครับ แถวข้างหลัง คนที่ยืนรอรถตู้ (คิวรถตู้) อะคับ

กลับประมาณ 6 โมงกว่า มันก็พอมืดแล้ว ไม่ได้สังเกตุอะไร พอกลับมาถึงบ้านเท่านั้นแหละครับ Weather Guard คู่หน้า "โดนตบไปแล้ว" เหลือแต่คู่หลัง ครับ คนก็ตั้งเยอะช่างกล้าจริงๆ

พอเห็นแล้วเซ็งได้ใจเลยครับ ถ้าขับ STARLET เหมือนกันไม่น่าจะทำกันได้

ปล.
    1. Weather Guard รุ่นนี้มีเพียง 4 คันเท่านั้นที่ใส่นะครับ ถ้าเจอจำได้แน่นอน
    2. ถ้าคนที่เอาไปอ่านอยู่นะ ก็เอามาคืนซะครับ เบอร์โทรอยู่ข้างๆ ใส่แค่ประตูคู่หน้ามันไม่ "หล่อ" หรอก

6. StarGatE

175
    0
    0
    ขอบคุณครับสำหรับทุกแรงใจ

เอ...พูดลูกทุ่งๆ แฮะ

รออีกสักแป๊ปคงได้หล่อหมืนเดิม หวังว่าอย่างนั้นนะ...

7. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ทำใหม่เมื่อไหร่ บอกด้วย จ้า

8. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    อยากหล่อแต่ไม่ลงทุนก้องี้แหละคับ พวกใจแคบไม่นึกถึงคนอื่นนึกแต่ได้ตัวเอง

9. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    หาไม่ยากหรอก starlet ในประเทศมันมีกี่คันเชียว และที่เหลือเนี่ย มันจะเล่นเว็บนี้ รู้ของแต่งกันสักกี่คน
    ถ้าขับๆเจอ starlet แล้วมี weather guard แค่คู่หน้า ผมว่านั่นแหละ ใช่เลย ส่วนมากที่พบเจอ มันไม่มีหรอก
    ยังไงถ้าเจอเด้วผมช่วยโทรบอกแล้วกันนะพี่

ปล. ตอนนี้รถเส็ดและ ยังไม่ได้เอารูปมาลงเลย

10. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ..เฮ้ย โดนซะงั้นเซงด้วยคนเลย คุณเกด...
    ผมว่านะถ้าคนที่เอาไป อ่านอยู่ก็นะติดต่อเอามาคืนเถอะนะ เราใช้ STARLET เหมือนกันนา
    อาจไเพื่อนเพิ่มนะคับ แล้วต่อไปอยากได้อาไร ก็จาได้ไม่ต้อง ตบ อีกต่อไป
    มีไร หรืออยากหาไรเกี่ยวกับ STARLET ก็สอบถาม-ตามหากันได้ ในเวปนี้แหละคับ ฝากไว้ด้วยคับ...
    :mad:

11. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ช่าย เพื่อนกันทั้งนั้น เอ่อ พี่น้อง ด้วย

12. StarGatE

175
    0
    0
    ขอบคุณคับทุกคน
    แล้วไงจะเอารูปมาลงให้ดูคับ

13. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    เอารูปมาลงให้เเทน อันนี้ชุดของผมคับ
    ถ้าเห็นของใครมีแต่คู่หน้าก็ชัวคับ........

14. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    ไม่น่าทำกัน คนใช้ starlet ด้วยกัน ถ้าอยากได้รอหน่อยทางกลุ่มรามอินทรากำลังทำอยู่ ซื้อหาได้ไม่ต้องขโมยกันหลอก

15. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    หาเจอยังพี่

16. StarGatE

175
    0
    0
    ยังเลยอะคับ แต่คงไม่เจอแหละ ไม่เป็นไรคับ ช่างมัน ถือว่าฟาดเคราะห์ d[^_^]b

17. Either

Either Member Member

299
    10
    18
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้