ไปเดินหาไมล์เทอร์โบ ดันได้อย่างอื่นมาแทน !!

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Either, 19 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    หลังจากไปเมคเงินมาได้ก้อนเล็กๆ ก้อนนึง กับความฝันที่จะได้ไมล์ เทอร์โบ

เพื่อมาใส่กับ แผ่นไมล์ขาว และต่อ Speed ใน Timer

เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาเลยไปเดินเชียงกงบางนา จริงๆ มีสายคนนึงรายงานว่าเซียงกงปทุมวันมีอยู่

แต่ไม่มีเวลาไปเดินหา เลยไปบางนาแทน

ไปเดินตอนเที่ยงร้อนมากๆ จอดรถไว้ข้างหลังแล้วเดิน มันทุกซอยเลย ถามเกือบทุกร้าน ไม่มีสักร้าน

แต่ไปเจอไอ้นี่มาครับ มาเป็นชุด กระจังหน้า คาดเอว สปอยหลัง ตอนแรกตัดใจไม่เอาไปหาไมล์ก่อน

อยากได้กว่า ถ้าไม่มีค่อยมาเอา ในที่สุด ก็ได้ ไอ้นี่มาแทนไมล์เทอร์โบ ที่หายากเหลือเกิน T_T

ราคาก็ไม่ได้เช็คไปแน่นอน ไม่รู้โดนฟันหัวแบะหรือป่าว แต่คิดว่าคงไม่แพงไป แต่ก็คงไม่ถูก

ที่เอาเพราะอยากได้ คาดเอว อุอุ

ตอนทำสี เสียดาย sticker สุดๆ เฮ้อ เอามาอวดแค่นี้แหล่ะครับ

2. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    สุดยอดคับครบๆอย่างนี้น้องเต้ ไมล์ซื้อทีหลังก็ได้เวลาพ่นสีให้ช่างเอาเทปปิดสติกเกอไว้นะ เสียดายของแท้ๆมันหายาก

3. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    งามมากครับ โชคดีของหายากมากครับ
    ตอนทำสี ลองให้ช่างติดเทปกาวที่ sticker ดูครับ ถ้าช่างยอมทําให้นะครับ

4. Either

299
    10
    18
    ยังไม่มีเวลาไปเอา ฝากระโปรง ที่พี่อ๊อดเลยครับ

ตังค์หมดเพราะไอ้นี่ไปแล้วด้วยสิ ขอ Make Money ก่อนอีกรอบนะครับ หวังว่าตอนนั้นยังมีอยู่นะ -*-

5. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    :D....งามสุด สุด ยินดีด้วยคับเต้ ของครบๆ จะหล่อแล้วเจ้าดาวแดง ซ.87

6. GT_82

GT_82 New Member Member

44
    0
    0
    คุณ Either ครับ พอจะเห็นหน้าตัด 82 ตัว จีที บ้างมั้ย

7. Either

299
    10
    18
    เห็นครับ เห็นทั้งตัดมาทั้งหัวพร้อมเครื่องก็มี หรือตัดคานหน้าก็มี

หรือแค่กระจังหน้าก็มี แต่จำไม่ได้แล้ว ว่าซอยไหนอ่ะครับ

ของ 82 มีพอสมควรเลยนะครับ เท่าที่ไปเดิน

8. TAZ _08

325
    0
    0
    มาตอบแทนครับ
    เมื่อวานไปอู่พี่อุ๋ยมา เห็นมีอยู่หน้าหนึ่งครับ

9. รบกวนพี่ Eiter ที่ บางนา ยังพอมี ชิ้นบน กะ กลาง บ้างมะครับ
    พอดีกำลังหา 2 ชิ้นนี้อยู่อะครับ กลัวต้องซื้อทั้งฝาหลังอะงับ T_T
    ตั้งมะค่อยมี T_T แล้วพี่ซื้อ มาชิ้นเท่าไรอะ
    ขอบคุณล่วงหน้า

10. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ว้าว แท้ สวย !!

11. รบกวนพี่ Either ที่ บางนา ยังพอมี ชิ้นบน กะ กลาง บ้างมะครับ
    พอดีกำลังหา 2 ชิ้นนี้อยู่อะครับ กลัวต้องซื้อทั้งฝาหลังอะงับ T_T
    ตั้งมะค่อยมี T_T แล้วพี่ซื้อ มาชิ้นเท่าไรอะ
    ขอบคุณล่วงหน้า

12. Either

299
    10
    18
    เท่าที่เดินดู ไม่มีเลยครับ เห็นอยู่อันเดียวเนี่ยแหล่ะ เลยรีบเอามาก่อน

จริงๆ ไม่ค่อยอยากได้ชุดไฟ+กระจังหน้าเท่าไหร่หรอก เพราะมันยังพอหาได้ ที่อยากได้คือ คาดเอว

แต่เฮียแกขายทั้งชุด ก็เลยจำยอม ทั้งหมดนี่ได้มา 6800 ครับ ไม่รู้ว่ามันถูกหรือแพงไปหรือป่าว

เพราะไม่ได้เช็คราคาแน่นอน ไปก่อน ก็กลัวๆ หัวแบะเหมือนกัน แต่มันไปแล้ว เจอแล้ว แล้วก็อยากได้อ่ะ ทำไงได้ -*-

13. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18

ราคานี้ถูกมากคับเต้ ...อิจฉาจางงงงง:cry:

14. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ถูกโครต .. ของแท้อีก

15. TAZ _08

325
    0
    0
    ถูกมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับ

16. Either

299
    10
    18
  17. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    วันนี้ไปเกษตร เห็นรถจอดแถวๆ อก. สวยดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้