td04อยากเเรง

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ae_jungle^^, 16 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ae_jungle^^

ae_jungle^^ New Member Member

3
    0
    0
    ถามผู้รู้เรื้องtd04อยากเเรง

2. yoshi donmung

yoshi donmung New Member Member

15
    0
    0
    พอดีผมก็ใช้อยู่อ่ะคับtd04 เป็นตัวที่อยู่ในปาเจโร่อ่ะคับ ใส่ฝาปั้ม+เปลี่ยนแกนกาวานา+สปิง+ลูกปั้มเดิมนะก็วิ่งดีนะคับแรงพอตัวสวนvigo3.0หายริบเลย เคยจับใมล์กะเพื่อนเพื่อนขับBMวางjเพื่อนบอกรถผมวิ่งอยู่ประมาณ200(พอดีใมล์ผมมีแค่180อ่ะมันไปติดหลักตัวresetใมล์เลยแล้ว)

3. delo

delo New Member Member

63
    0
    0
    เครื่องอะไรเหรอครับแล้วTD04ตัวไหนเอ่ย แต่ที่เคยเห็นลูกค้าทำมาเป็นเครื่องMAZDAไฟเตอร์+04Lทำปั้มนิดหน่อยก็วิ่งมากที่เดียวเลยนะครับแต่ ตอนนี้เขาไปลงTFแล้วอ่ะครับ ยังไงขอเชิญผู้รู้เชิญเพิ่มเติมนะครับ

4. yoshi donmung

yoshi donmung New Member Member

15
    0
    0
    อ้อลืมบอกรถผมเครื่อง4d56คับ แล้วที่เจ้าของกะทู้ถามนี่มันtd04ตัวไหนหรอคับ พอดีผมเห็นรหัสเดียวกันเลยโพสดูคับ ยังไงถ้ามีเซียนตระกูล td ที่เก่งๆออกมาให้ความรู้หน่อยก็ดีนะคับ จักขอบคุณอย่างยิ่งคับ กระบะควันดำจงเจริญ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้