รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยคับ ความร้อนขึ้นขนาดนี้มีวิธีแก้ยังไงดีคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอ๊นวี กะบะซิ่ง ปิดปรับปรุงชั่วคราว, 7 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามผู้รู้หน่อยคับ ความร้อนขึ้นขนาดนี้มีวิธีแก้ยังไงดีคับ

1. ดูที่สายวัดหม้อนำ้

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เช็คพัดลมหมุนไหม น้้ำหม้อน้ำแห้งไหม มีน้ำรั่วตรงไหนไหม

3. อ้าวพัดลมไม่หมุนยุ1ตัวอ่ะคับ ขอบคุณคำแนะนำคับ ไม่รู้พัดลมแพงไหมคับ

4. เฟืองเกียร์ 5 มีไหมครับราคาเท่าไหร่ครับ

5. พัดลมกับเฟีองเกียเดี๋ยวเช็คราคาให้นะคับ

6. ขอบคุณครับ

7. เรือนไมล์ ทำไมแปลกตาจัง

8. พัดลมตัวขวามือถ้าไม่หมุนความร้อนจะขึ้นเยอะ

9. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ผมเพิ่งเปลี่ยนไปพัดลมตัวซ้ายไม่หมุน ดีได้พี่ดิว Dew Romkloa ช่วยไว้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้