สอบถามครับ มีเสียงจี๊ดๆวิ๊ดๆ ตรงช่วงกลางคอนโซล เสียงมันจะขึ้นตามคันเร่งเลย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Taraa Attajun, 11 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Taraa Attajun

Taraa Attajun Guest

0
    0
    0
    สอบถามครับ มีเสียงจี๊ดๆวิ๊ดๆ ตรงช่วงกลางคอนโซล เสียงมันจะขึ้นตามคันเร่งเลย แต่บางที่ตกหลุมหาย บางทีก็เงียบไป ไม่ได้เปิดเครื่องเสียงก็เป็นครับ เสียงคล้ายๆเวลาเปิดเครื่องเสียงแล้วมีสัญาณรบกวนเข้าครับ ขอบคุณครับ

2. Taraa Attajun

0
    0
    0
    เกิดจากอะไรได้บ้างครับ (ตรงที่เสียงดังเป็นบริเวณที่วางกล่องอ่ะครับ)

3. Taraa Attajun

0
    0
    0
    เครื่อง GA15 หัวฉีดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้